Máy phát điện Honda EU 10i (Hàng Nhật)
29,000,000₫
– Model: EU 10i
– Động cơ: HONDA GX H50
– Dung tích xi lanh: 50 cc
– Công suất cực đại 1.32 kW (1.79 mã lực)
– Tỉ số nén: 8.0:1
– Tốc độ quay: 3600 rpm
– Kiểu khởi động: Bằng tay
– Dung tích nhớt: 0.25 lít
– Dung tích bình nhiên liệu: 2.3 lít
– Xuất xứ Honda chính hãng
Máy phát điện Honda EU 10i (Hàng Nhật)
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Honda EU 10i
| Model | EU 10i |
| Động cơ | HONDA GX H50 |
| Kiểu máy | 4 thì, súpap treo, 1 xi lanh, làm mát bằng gió |
| Dung tích xi lanh | 50 cc |
| Đường kính x hành trình piston | 41.8 x 36.0 mm |
| Loại bugi | CR5HSB (NGK), U16FSR-UB (DENSO) |
| Công suất cực đại | 1.32 kW (1.79 mã lực) |
| Tỉ số nén | 8.0:1 |
| Kiểu đánh lửa | Transito từ tính ( IC ) |
| Tốc độ quay | 3600 rpm |
| Kiểu khởi động | Bằng tay |
| Dung tích nhớt | 0.25 lít |
| Dung tích bình nhiên liệu | 2.3 lít |
| Thời gian hoạt động liên tục | 4.0 giờ |
| Độ ồn | 57 dB(A) |
| Điện thế xoay chiều | 220 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Công suất cực đại | 1.0 KVA |
| Công suất định mức | 0.9 KVA |
| Điện thế một chiều | 12V – 8A |
| Chế độ vận hành tiết kiệm | Có |
| Bộ điều chỉnh điện áp cao cấp (inverter) | Có |
| Báo nhớt | Có |
| Bình xăng lớn | Có |
| Lõi lọc gió cỡ lớn | Có |
| Pô lửa lớn | Có |
| CB xoay chiều AC | Có |
| CB một chiều DC | Có |
| Bộ khởi động điện | Có |
| Phích cắm AC | Có |
| Kích thước phủ bì | 450 x 240 x 380 (mm) |
| Trọng lượng khô | 13 Kg |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Honda EU 10i (Hàng Nhật)”