Máy phát điện Honda EM10000K1-RRH
96,000,000₫
– Loại động cơ: GX630H
– Kiểu động cơ: 4 thì , 2 xi lanh chữ V 90º, xupap treo
– Dung tích xi lanh: 688 cc
– Đường kính x hành trình piston: 78.0 x 72.0 mm
– Công suất cực đại (động cơ): 15.5 KW
– Điện thế xoay chiều: 1 pha, 220V
– Tần số: 50 Hz
– Công suất cực đại (đầu phát): 9.0 KVA
– Công suất định mức (đầu phát): 8.0 KVA
Máy phát điện Honda EM10000K1-RRH
Thông số kỹ thuật máy phát điện Honda EM10000K1-RRH
| – Loại động cơ: | GX630H |
| – Kiểu động cơ: | 4 thì , 2 xi lanh chữ V 90º, xupap treo |
| – Dung tích xi lanh: | 688 cc |
| – Đường kính x hành trình piston: | 78.0 x 72.0 mm |
| – Công suất cực đại (động cơ): | 15.5 kW |
| – Tỉ số nén: | 9.3 : 1 |
| – Kiểu đánh lửa: | CDI |
| – Loại bugi: | ZFR5F/FR2A (NGK) |
| – Dung tích nhớt”Thay lọc nhớt: | 1.7 lít Không thay lọc nhớt: 1.5 lít” |
| – Kiểu khởi động: | Điện |
| – Dung tích bình nhiên liệu: | 31 lít |
| – Thời gian hoạt động liên tục (tại tải liên tục): | 6.5 giờ |
| – Độ ồn: | 99.3 dB(A) |
| – Điện thế xoay chiều: | 1 pha, 220V |
| – Tần số: | 50 Hz |
| – Công suất cực đại (đầu phát): | 9.0 KVA |
| – Công suất định mức (đầu phát): | 8.0 KVA |
| – Kích thước phủ bì: | 973x552x695 mm |
| – Trọng lượng khô: | 162.3 kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda EM10000K1-RRH”