Máy phát điện Honda ELEMAX SHX2000
22,000,000₫
– Hãng sản xuất: Elemax
– Động cơ: HONDA
– Công suất: 1.5 KW
– Bảo hành: 12 tháng
– Sử dụng động cơ Honda GXH100
– Hoạt động với công suất tối đa 1500 W
– Xuất xứ: Nhật Bản
Máy phát điện Honda ELEMAX SHX2000
Thông số kỹ thuật máy phát điện Elemax SHX2000
| Xuất xứ: | Nhật Bản, Nhập khẩu đồng bộ Made in Japan |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SHX2000 |
| Tốc độ vòng quay: | 4500 rpm |
| Tần số: | 50/60 Hz |
| Kiểu điều chỉnh điện áp: | Sóng xung |
| Máy phát: | 1 pha |
| Điện áp: | 220 / 230 V |
| Cấp cách điện: | Cấp B |
| Công suất liên tục: | 1500 W |
| Công suất tối đa: | 1900 W |
| Loại động cơ: | Honda |
| Model động cơ: | GX100 |
| Kiểu động cơ: | Động cơ 4 thì, kiểu OHC, làm mát bằng gió |
| Dung tích xilanh: | 98 CC |
| Hệ thống khởi động: | Giật nổ |
| Nhiên liệu: | Xăng |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 7.7 lít |
| Kích thước( Dài x Rộng x Cao): | 560 x 340 x 415 mm |
| Trọng lượng: | 21 kg |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda ELEMAX SHX2000”