Máy phát điện Honda ELEMAX SHX1000
– Mã sản phẩm: Elemax SHX1000
– Model sản phẩm: SHX1000
– Hãng sản xuất: Elemax
– Động cơ: Honda
– Công suất: 900W
– Sử dụng tiết kiệm và hiệu quả để đảm bảo chi phí nhiên liệu thấp nhất cho khách hàng
Máy phát điện Honda ELEMAX SHX1000
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Elemax SHX1000
| Xuất xứ: | Nhật Bản, Nhập khẩu đồng bộ Made in Japan |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SHX1000 |
| Tốc độ vòng quay: | 5800 / 4100 rpm |
| Tần số: | 50/60 Hz |
| Kiểu điều chỉnh điện áp: | Sóng xung |
| Máy phát: | 1 pha |
| Điện áp: | 220 / 230 V |
| Cấp cách điện: | Cấp B |
| Công suất liên tục: | 900 W |
| Công suất tối đa: | 1000 W |
| Loại động cơ: | Honda |
| Model động cơ: | GXH50 |
| Kiểu động cơ: | Động cơ 4 thì, kiểu OHV, làm mát bằng gió |
| Dung tích xilanh: | 49.4 CC |
| Hệ thống khởi động: | Giật nổ |
| Nhiên liệu: | Xăng |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 3.8 lít |
| Kích thước( Dài x Rộng x Cao): | 465 x 265 x 380 mm |
| Trọng lượng: | 13.6 kg |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda ELEMAX SHX1000”