Máy phát điện Honda ELEMAX SH6500EX(S) đề chưa acquy
39,000,000₫
– Hãng sản xuất: Elemax
– Động cơ: HONDA
– Công suất: 5.1KVA đề
– Xuất xứ: Nhật Bản
– Bảo hành 1 năm
Máy phát điện Honda ELEMAX SH6500EX(S) đề chưa acquy
Thông số kỹ thuật máy phát điện Elemax SH6500EXS
| Xuất xứ: | Nhật Bản nguyên chiếc nhập khẩu |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SH6500EX(S) |
| Điều chỉnh điện áp: | AVR |
| Loại đầu phát: | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Tốc độ vòng quay: | 3600 rpm |
| Tần số: | 50/60 Hz |
| Máy phát: | 1 pha |
| Hệ số công suất: | 1.0 |
| Điện áp: | 220 / 240 V |
| Công suất liên tục: | 5.1 / 5.6 KVA |
| Công suất tối đa: | 5.8 / 6.5 KVA |
| Loại động cơ: | Honda |
| Model động cơ: | GX340 |
| Dung tích xilanh: | 337 CC |
| Công suất : | 11 Hp |
| Hệ thống đánh lửa: | Transistion |
| Hệ thống khởi động: | Giật nổ/đề |
| Nhiên liệu: | Xăng |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 28 lít |
| Kích thước( Dài x Rông x Cao): | 708 x 548 x 493 mm |
| Trọng lượng: | 75 kg chưa bao gồm ắc quy |
| Bảo hành: | 1 năm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Honda ELEMAX SH6500EX(S) đề chưa acquy”