Máy phát điện Honda ELEMAX SH6500EX
33,000,000₫
– ELEMAX SH6500EX
– Hãng sản xuất: Elemax
– Động cơ: HONDA
– Công suất: 5.1KVA giật tay
– Bảo hành: 12 Tháng
Máy phát điện Honda ELEMAX SH6500EX
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Elemax SH6500EX
| Xuất xứ: | Nhật Bản |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SH6500EX |
| Điều chỉnh điện áp: | AVR |
| Loại đầu phát: | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Tốc độ vòng quay: | 3600 rpm |
| Tần số: | 50/60 Hz |
| Máy phát: | 1 pha |
| Hệ số công suất: | 1.0 |
| Điện áp: | 220 / 240 V |
| Công suất liên tục: | 5.1 / 5.6 KVA |
| Công suất tối đa: | 5.8 / 6.5 KVA |
| Loại động cơ: | Honda |
| Model động cơ: | GX340 |
| Dung tích xilanh: | 337 CC |
| Công suất : | 11 Hp |
| Hệ thống đánh lửa: | Transistion |
| Hệ thống khởi động: | Giật nổ |
| Nhiên liệu: | Xăng |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 28 lít |
| Kích thước( Dài x Rông x Cao): | 708 x 548 x 493 mm |
| Trọng lượng: | 75 kg |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda ELEMAX SH6500EX”