Máy phát điện Honda ELEMAX SH5000
25,000,000₫
– Mã sản phẩm: ELEMAX SH5000
– Model sản phẩm: SH5000
– Hãng sản xuất: Elemax
– Động cơ: HONDA
– Công suất: 3.2KVA
– Bảo hành: 12 Tháng
– Xuất xứ: Nhật Bản
– Sử dụng động cơ Honda GX270
Máy phát điện Honda ELEMAX SH5000
Thông số kỹ thuật máy phát điện Elemax SH5000
| Xuất xứ: | Nhật Bản |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SH5000 |
| Điều chỉnh điện áp: | AVR |
| Loại đầu phát: | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Tốc độ vòng quay: | 3600 rpm |
| Tần số: | 50/60 Hz |
| Máy phát: | 1 pha |
| Hệ số công suất: | 1.0 |
| Điện áp: | 220 V |
| Công suất liên tục: | 3.2 / 3.6 KVA |
| Công suất tối đa: | 4.5 / 5.0 KVA |
| Loại động cơ: | Honda |
| Model động cơ: | GX270 |
| Dung tích xilanh: | 270 CC |
| Công suất : | 9 Hp |
| Hệ thống đánh lửa: | Transistion |
| Hệ thống khởi động: | Giật nổ |
| Nhiên liệu: | Xăng |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 6 lít |
| Kích thước( Dài x Rông x Cao): | 605 x 495 x 490 mm |
| Trọng lượng: | 54 kg |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda ELEMAX SH5000”