Máy phát điện Honda ELEMAX SH4000
24,000,000₫
– Mã sản phẩm: ELEMAX SH4000
– Model sản phẩm: SH4000
– Hãng sản xuất: Elemax
– Động cơ: HONDA
– Công suất: 2.7KVA
– Bảo hành: 12 Tháng
– Sử dụng động cơ Honda GX240
– Hoạt động với công suất tối đa 4.1 KVA
Máy phát điện Honda ELEMAX SH4000
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Elemax SH4000
| Xuất xứ: | Nhật Bản |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SH4000 |
| Điều chỉnh điện áp: | AVR |
| Loại đầu phát: | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Tốc độ vòng quay: | 3600 rpm |
| Tần số: | 50/60 Hz |
| Máy phát: | 1 pha |
| Hệ số công suất: | 1.0 |
| Điện áp: | 220 V |
| Công suất liên tục: | 2.7 / 3.0 KVA |
| Công suất tối đa: | 3.7 / 4.1 KVA |
| Loại động cơ: | Honda |
| Model động cơ: | GX240 |
| Dung tích xilanh: | 242 CC |
| Công suất : | 8 Hp |
| Hệ thống đánh lửa: | Transistion |
| Hệ thống khởi động: | Giật nổ |
| Nhiên liệu: | Xăng |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 6 lít |
| Kích thước( Dài x Rông x Cao): | 605 x 495 x 490 mm |
| Trọng lượng: | 51 kg |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Honda ELEMAX SH4000”