Máy phát điện Honda ELEMAX SH3200EX
15,000,000₫
– Hãng sản xuất: Elemax
– Động cơ: HONDA
– Công suất: 2.2KVA
– Bảo hành: 12 Tháng
– Sử dụng động cơ Honda GX160
– Hoạt động với công suất tối đa 3.2 KVA
– Hệ thống điều khiển đơn giản, dễ vận hành.
– Tự động điều chỉnh điện áp AVR
– Hệ thống đèn báo tiện lợi
Máy phát điện Honda ELEMAX SH3200EX
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Elemax SH3200EX
| Xuất xứ: | Nhật Bản |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SH3200EX |
| Điều chỉnh điện áp: | AVR |
| Loại đầu phát: | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Tốc độ vòng quay: | 3600 rpm |
| Tần số: | 50/60 Hz |
| Máy phát: | 1 pha |
| Hệ số công suất: | 1.0 |
| Điện áp: | 220 / 240 V |
| Công suất liên tục: | 2.2 / 2.5 KVA |
| Công suất tối đa: | 2.6 / 3.2KVA |
| Loại động cơ: | Honda |
| Model động cơ: | GX160 |
| Dung tích xilanh: | 163 CC |
| Công suất : | 5.5 Hp |
| Hệ thống đánh lửa: | Transistion |
| Hệ thống khởi động: | Giật nổ |
| Nhiên liệu: | Xăng |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 17 lít |
| Kích thước( Dài x Rông x Cao): | 623 x 435 x 491 mm |
| Trọng lượng: | 44 kg |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Honda ELEMAX SH3200EX”