Máy phát điện Honda ANH-7500E
24,000,000₫
– Model động cơ: GX390
– Điện áp/ Tần số: 220V – 50Hz
– Cường độ dòng điện: 23 A
– Công suất định mức: 5 KW
– Công suất tối đa: 5.5 KW
– Bộ điều chỉnh điện áp: AVR
– Hệ số công suất(Cosφ) : 1.0
– Động cơ : 4 thì, 1 xylanh, làm mát bằng gió
– Kích thước (DxRxC) 720x540x590 mm
– Trọng lượng khô: 89 kg
– Bảo hành: 12 tháng
Máy phát điện Honda ANH-7500E
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Honda ANH-7500E
| Model | ANH-7500E |
| Hãng sản xuất | Honda |
| Đầu phát điện | 100% Dây đồng |
| Điện áp/ Tần số | 220V – 50Hz |
| Cường độ dòng điện | 23 A |
| Công suất định mức | 5 KW |
| Công suất tối đa | 5.5 KW |
| Bộ điều chỉnh điện áp | AVR |
| Hệ số công suất(Cosφ) | 1.0 |
| Động cơ | 4 thì, 1 xylanh, làm mát bằng gió |
| Model động cơ | GX390 |
| Đường kính pít tông | 88mm |
| Dung tích xy lanh | 389 cc |
| Vòng tua | 3000 vòng/phút |
| Công suất tối đa | 13 HP |
| Hệ thống khởi động | Giật/đề nổ |
| Dung tích khoang nhớt | 1.1 lít |
| Tiêu hao nhiên liệu | 3 lít/giờ |
| Dung tích thùng xăng | 25 lít |
| Độ ồn | 65 dB |
| Kích thước (DxRxC) | 720x540x590 mm |
| Trọng lượng khô | 89 kg |
| Máy phát | chính hãng Honda Thái, ráp tại Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda ANH-7500E”