Máy phát điện Honda ANH-5000E (3KW ) – Có đề
16,000,000₫
‘- Model: ANH-5000E
– Điện áp: 220V – 50Hz
– Công suất tối đa: 3.5 KW
– Củ phát dây đồng
– Động cơ: HONDA GX270 (9.0 Hp)
– Trọng lượng tịnh: 54 kg
– Thời gian bảo hành:
+ 06 tháng cho bộ phận cơ khí
+ 12 tháng cho IC đánh lửa
Máy phát điện Honda ANH-5000E (3KW ) – Có đề
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Honda ANH-5000E (3KW )
| Model | ANH-5000E- có đề |
| ĐẦU PHÁT ĐIỆN | 100% Dây đồng |
| Điện áp/ Tần số | 220V – 50Hz |
| Cường độ dòng điện | 13.8 A |
| Công suất định mức | 3 KW |
| Công suất tối đa | 3.5 KW |
| Bộ điều chỉnh điện áp | AVR |
| Hệ số công suất(Cosφ) | 1.0 |
| Động cơ | 4 thì, 1 xylanh, làm mát bằng gió |
| Model động cơ | GX270 |
| Đường kính pít tông | 77mm |
| Dung tích xy lanh | 270 cc |
| Vòng tua | 3000 vòng/phút |
| Công suất tối đa | 9 HP |
| Hệ thống khởi động | Giật/đề nổ |
| Dung tích khoang nhớt | 1.1 lít |
| Tiêu hao nhiên liệu | 2.2 lít/giờ |
| Dung tích thùng xăng | 25 lít |
| Độ ồn | 65 dB |
| Kích thước (DxRxC) | 720x540x590 mm |
| Trọng lượng khô | 86 kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda ANH-5000E (3KW ) – Có đề”