Máy phát điện GSMOON XYG2600I
CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 2600W (3.5HP)
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 2300W (3.0HP)
TẦN SỐ: 50HZ
ĐIỆN ÁP RA AC: 220V
MỨC ỒN KHI VẬN HÀNH (7M)DB(A): ~58
ĐIỆN ÁP RA DC: 12V/8.3A
KIỂU ĐỘNG CƠ: 4 THÌ,OHV, LÀM MÁT BẰNG KHÔNG KHÍ
DUNG TÍCH THÙNG NHIÊN LIỆU: 7L
SỐ GIỜ VẬN HÀNH LIÊN TỤC 5.2H
DUNG TÍCH NHỚT : 0.9L
Máy phát điện GSMOON XYG2600I
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN GSMOON XYG2600I:
| Hãng sản xuất | GSMOON |
| Model | XYG2600i |
| Tần số | 50Hz |
| Công suất tối đa | 2600W (3.5HP) |
| Công suất liên tục | 2300W (3.0HP) |
| Điện áp ra DC | 12V/8.3A |
| Điện áp ra AC | 220V |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 7Lit |
| Kiểu động cơ | 4 thì, OHV, làm mát bằng không khí |
| Số giờ vận hành liên tục | 5.2h (100% Load) |
| Dung tích nhớt | 0.9L |
| Hệ thống khởi động | Recoil |
| Mức ồn khi vận hành (7m) | ~ 58dBA |
| Phủ nano chống bụi bên ngoài | Có |
| Ổ cắm điện tặng kèm | Có |
| Kích thước | 640 x 360 x 525 mm |
| Trọng lượng cả hộp/ trọng lượng máy | 33/36 kg |
| Xuất xứ | Công nghệ Japan. Lắp ráp Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện GSMOON XYG2600I”