Máy phát điện Elemax SV6500S đề (chưa acquy)
23,500,000₫
- SẢN XUẤT TẠI NHẬT BẢN MÁY CÓ BÌNH XĂNG LỚN 35L
- THỜI GIAN SỬ DỤNG LIÊN TỤC DÀI KÉO DÀI 10H
- CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 5.0 KW
- ĐIỆN ÁP: 220 V
- HỆ SỐ CÔNG SUẤT: 6.6
- ĐỘNG CƠ: 4 THÌ
- BẢO HÀNH: 12 THÁNG
Máy phát điện Elemax SV6500S đề (chưa acquy)
Thông số kỹ thuật máy phát điện Elexmax SV6500S
| Xuất xứ: | Nhật Bản |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SV6500S |
| Tần số: | 50 – 60 Hz |
| Loại đầu phát: | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Kiểu điều chỉnh điện áp: | AVR |
| Số pha: | 1 pha |
| Công suất liên tục: | 5.0 Kw |
| Công suất tối đa: | 5.5 Kw |
| Điện áp: | 220 V |
| Hệ số công suất: | 6.6 |
| Động cơ: | 4 thì |
| Dung tích xi lanh: | 420 CC |
| Hoạt động liên tục: | 10h |
| Tốc độ quay: | 3000 rpm |
| Hệ thống khởi động: | Đề nổ |
| Nhiên liệu: | Xăng |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 35 lít |
| Kích thước ( Dài x Rộng x Cao ) | 708 x 548 x 513 mm |
| Trọng lượng khô: | 68 kg |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Elemax SV6500S đề (chưa acquy)”