Máy phát điện Elemax SV6500
21,000,000₫
- Công suất liên tục: 5 Kw
- Công suất tối đa: 5.5 Kw
- Loại đầu phát: Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực
- Tốc độ quay: 3000 rpm
- Dung tích bình nhiên liệu: 35 lít
Máy phát điện Elemax SV6500
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Elexmax SV6500
| Xuất xứ: | Nhật Bản |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SV6500 |
| Tần số: | 50 – 60 Hz |
| Loại đầu phát: | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Kiểu điều chỉnh điện áp: | AVR |
| Số pha: | 1 pha |
| Công suất liên tục: | 5 Kw |
| Công suất tối đa: | 5.5 Kw |
| Điện áp: | 220 V |
| Hệ số công suất: | 6.6 |
| Động cơ: | 4 thì |
| Dung tích xi lanh: | 420 CC |
| Tốc độ quay: | 3000 rpm |
| Hệ thống khởi động: | Giật nổ |
| Nhiên liệu: | Xăng |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 35 lít |
| Kích thước ( Dài x Rộng x Cao ) | 708 x 548 x 513 mm |
| Trọng lượng khô: | 66 kg |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Elemax SV6500”