Máy phát điện Elemax SV3300
13,000,000₫
- LOẠI ĐẦU PHÁT:TỪ TRƯỜNG QUAY, TỰ KÍCH TỪ, 2 CỰC
- KIỂU ĐIỀU CHỈNH ĐIỆN ÁP: AVR
- SỐ PHA:1 PHA
- ĐIỆN ÁP: 220 V
- CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 2.5 KW
- CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 2.9 KW
- HOẠT ĐỘNG LIÊN TỤC: 13H
Máy phát điện Elemax SV3300
Thông số kỹ thuật máy phát điện Elemax SV3300
| Xuất xứ: | Nhật Bản |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SV3300 |
| Tần số: | 50 – 60 Hz |
| Loại đầu phát: | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Kiểu điều chỉnh điện áp: | AVR |
| Số pha: | 1 pha |
| Công suất liên tục: | 2.5 Kw |
| Công suất tối đa: | 2.9 Kw |
| Điện áp: | 220 V |
| Hệ số công suất: | 3.5 |
| Động cơ: | 4 thì |
| Dung tích xi lanh: | 220 CC |
| Hoạt động liên tục: | 13h |
| Tốc độ quay: | 3000 rpm |
| Hệ thống khởi động: | Giật nổ |
| Nhiên liệu: | Xăng |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 20 lít |
| Kích thước ( Dài x Rộng x Cao ) | 623 x 532 x 491 mm |
| Trọng lượng khô: | 44 kg |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Elemax SV3300”