Máy phát điện Elemax SV2800S (đề chưa acquy)
13,500,000₫
- SẢN XUẤT TẠI NHẬT BẢN
- CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 2.0 KW
- CÔNG SUẤT DỰ PHÒNG: 2.3 KW
- ĐƯỢC SẢN XUẤT DƯỚI SỰ KIỂM SOÁT CHẤT LƯỢNG NGHIÊM NGẶT CỦA SAWAFUJI NHẬT BẢN
Máy phát điện Elemax SV2800S (đề chưa acquy)
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Elemax SV2800S
| Xuất xứ: | Nhật Bản |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SV2800S |
| Tần số: | 50 – 60 Hz |
| Loại đầu phát: | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Kiểu điều chỉnh điện áp: | AVR |
| Số pha: | 1 pha |
| Công suất liên tục: | 2.0 Kw |
| Công suất tối đa: | 2.3 Kw |
| Điện áp: | 220 V |
| Hệ số công suất: | 3.0 |
| Động cơ: | 4 thì |
| Dung tích xi lanh: | 212 CC |
| Hoạt động liên tục: | 13h |
| Tốc độ quay: | 3000 rpm |
| Hệ thống khởi động: | Đề nổ |
| Nhiên liệu: | Xăng |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 20 lít |
| Kích thước ( Dài x Rộng x Cao ) | 623 x 438 x 491 mm |
| Trọng lượng khô: | 41 kg |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Elemax SV2800S (đề chưa acquy)”