Máy phát điện động cơ Diesel 15KW
– Công suất tối đa: 15 KW
– Số pha: 3 pha – 1 pha
– Điện áp: 220 & 380 V
– Hiệu suất: 100%
– Tần số: 50-60 Hz
– Số cực: 2
– Tốc độ: 3600 Vòng/phút
Máy phát điện động cơ Diesel 15KW
Thông số kỹ thuật máy phát điện động cơ Diesel 15KW
| Công suất tối đa | 15 KW |
| Số pha | 3 pha – 1 pha |
| Điện áp | 220 & 380 V |
| Hiệu suất | 100% |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Số cực | 2 |
| Tốc độ | 3600 Vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Tay quay – Khởi động điện |
| Kiểu động cơ | 28HP |
| Công suất tối đa | 25/2400 hp/rpm |
| Loại động cơ | 4 kỳ, 1 xylanh, nằm ngang |
| Số xylanh | 1 |
| Dung tích xylanh | 1181 |
| Suất tiêu hao nhiên liệu | 257 g/ML/giờ |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 16 lít |
| Hệ thống làm mát | Két nước |
| Trọng lượng khô | 386 kg |
| Bộ phụ kiện tiêu chuẩn kèm theo | Đồng hồ, vôn kế, cầu chì, hộp nối dây |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 1500 x 720 x 940 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện động cơ Diesel 15KW”