Máy phát điện Diesel Yarmax YM9700T (đề 6,5KW)
32,000,000₫
MÁY PHÁT ĐIỆN DIESEL YARMAX YM9700T
VỎ SIÊU CÁCH ÂM.
CÔNG SUẤT 6KW, KIỂU DÁNG RẤT ĐẸP.
GIẬT NỔ/ ĐỀ NỔ
HÀNG CÔNG NGHỆ NHẬT BẢN, SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC
Máy phát điện Diesel Yarmax YM9700T (đề 6,5KW)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DIESEL YARMAX 9700T
| Hãng sản xuất | Yarmax |
| Model | 9700T |
| Kiểu | Máy có vỏ siêu chống ồn |
| Điều chỉnh điện áp | AVR |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp ra AC | 220V |
| Điện áp ra DC | 12/8.3 V |
| Công suất liên tục | 6KW |
| Công suất tối đa | 6.5KW |
| Loại động cơ | Một xi lanh, làm mát bằng gió, 4 thì |
| Tiêu hao nhiên liệu | 1,5-1,8 lit diesel/ giờ |
| Khởi động | Giật và đề |
| Thùng nhiên liệu | 15 Lít |
| Công nghệ | Công nghệ Nhật Bản, sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước ( DxRxC ) | 950 x 550 x 720 mm |
| Trọng lượng | 165kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Diesel Yarmax YM9700T (đề 6,5KW)”