Máy phát điện Diesel Yarmax YM6500E-L
14,000,000₫
Hãng sản xuất: Yarmax
Model: YM6500E-L
KiểuMáy: trần không có vỏ chống ồn
Điều chỉnh điện áp: AVR
Nhiên liệu: Dầu Diesel
Tần số: 50Hz
Máy phát điện Diesel Yarmax YM6500E-L
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN YARMAX YM6500E-L
| Hãng sản xuất | Yarmax |
| Model | YM6500E-L |
| Kiểu | Máy trần không có vỏ chống ồn |
| Điều chỉnh điện áp | AVR |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp ra AC | 220V |
| Điện áp ra DC | 12/8.3 V |
| Công suất liên tục | 5KW |
| Công suất tối đa | 5.5KW |
| Kiểu động cơ | 186FA |
| Loại | Một xi lanh, làm mát bằng gió, 4 thì |
| Khởi động | Giật và đề |
| Thùng nhiên liệu | 12.5 Lít |
| Công nghệ | Công nghệ Nhật Bản, sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước ( DxRxC ) | 730 x 510 x 635 mm |
| Trọng lượng | 115kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Diesel Yarmax YM6500E-L”