Máy phát điện Diesel Yarmax 6700T (đề 5,5 KW)
19,500,000₫
- HÀNG CÔNG NGHỆ NHẬT BẢN, SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC.
- MÁY PHÁT ĐIỆN DIESEL YARMAX 6700T .
- VỎ SIÊU CÁCH ÂM. CÔNG SUẤT 5KW, KIỂU DÁNG RẤT ĐẸP
- KHỞI ĐỘNG GIẬT NỔ/ĐỀ ĐIỆN
Máy phát điện Diesel Yarmax 6700T (đề 5,5 KW)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DIESEL YARMAX 6700T
| Hãng sản xuất | Yarmax |
| Model | 6700T |
| Kiểu | Máy có vỏ siêu chống ồn |
| Điều chỉnh điện áp | AVR |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp ra AC | 220V |
| Điện áp ra DC | 12/8.3 V |
| Công suất liên tục | 5KW |
| Công suất tối đa | 5.5KW |
| Loại động cơ | Một xi lanh, làm mát bằng gió, 4 thì |
| Tiêu hao nhiên liệu | 1,3-1,4 lit diesel/ giờ |
| Khởi động | Giật và đề |
| Thùng nhiên liệu | 15 Lít |
| Công nghệ | Công nghệ Nhật Bản, sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước ( DxRxC ) | 950 x 550 x 720 mm |
| Trọng lượng | 163kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Diesel Yarmax 6700T (đề 5,5 KW)”