Máy phát điện Diesel Vikyno MF5-CA (5KVA)
23,500,000₫
CÔNG SUẤT TỐI ĐA (KVA): 5,5
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 5KVA
CÔNG NGHỆ NHẬT BẢN RÁP VIỆT NAM
BẢO HÀNH: 12 THÁNG
Máy phát điện Diesel Vikyno MF5-CA (5KVA)
Thông số kỹ thuật máy phát điện Diesel Vikyno MF5-CA: Công nghệ Nhật Bản Ráp Việt Nam
| Model | MF5 – CA |
| Công suất tối đa | 5,5 KVA |
| Công suất liên tục | 5 KVA |
| Số pha | 1 pha |
| Điện áp | 220 V |
| Hiệu suất | 100% |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Số cực | 2 |
| Tốc độ | 3000 Vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Tay quay- Khởi động điện |
| Kiểu động cơ | ACD 100 |
| Công suất tối đa | 10/3600 ML/vòng/phút |
| Loại động cơ | 4 kỳ, 1 xylanh, nghiêng 250 so với phương ngang |
| Số xylanh | 1 |
| Dung tích xylanh | 406 |
| Suất tiêu hao nhiên liệu | 203 g/ML/giờ |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 15 lít |
| Hệ thống làm mát | Gió |
| Trọng lượng khô | 171 kg |
| Bộ phụ kiện tiêu chuẩn kèm theo | Đồng hồ, vôn kế, cầu chì, hộp nối dây |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 910 x 520 x 740 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Diesel Vikyno MF5-CA (5KVA)”