Máy phát điện Diesel MF3090/MF3100 (10KVA)
MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ CỦA NHẬT, ĐẦU PHÁT MECC CỦA Ý
TỐI ĐA. ĐẦU RA( KVA): 10
KHÔNG. CỦA GIAI ĐOẠN: 1-3 GIAI ĐOẠN
ĐIỆN ÁP( V): 220& NDASH; 380
Máy phát điện Diesel MF3090/MF3100 (10KVA)
Thông số kỹ thuật máy phát điện Desiel MF3100 (10KVA) : động cơ Vikyno của Nhật Đầu phát Mecc Của Ý
| Động cơ | Vikyno công nghệ của Nhật |
| Model | MF3100 |
| Công suất tối đa | 10 KVA |
| Giai đoạn | 1 – 3 giai đoạn |
| Số pha | 1 pha |
| Điện áp | 220 & 380 V |
| Hiệu suất | 100% |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Số cực | 2 |
| Tốc độ | 3000 Vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Xử lý bắt đầu & Khởi động điện |
| Kiểu động cơ | EV2400n(b) |
| Công suất tối đa | 22/2400 hp/rpm |
| Loại động cơ | 4 kỳ, 1 xylanh, nằm ngang |
| Số xylanh | 1 |
| Dung tích xylanh | 1109 |
| Suất tiêu hao nhiên liệu | 180 g/ML/giờ |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 16 lít |
| Hệ thống làm mát | Tản nhiệt |
| Trọng lượng khô | 338 kg |
| Bộ phụ kiện tiêu chuẩn kèm theo | Đồng hồ, vôn kế, cầu chì, hộp nối dây |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 1400 x 636 x 910 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Diesel MF3090/MF3100 (10KVA)”