Máy phát điện Diesel MF1160 (16KVA)
ĐỘNG CƠ VIKYNO CÔNG NGHỆ CỦA NHẬT
CÔNG SUẤT TỐI ĐA 16 KVA
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC 14,5 KVA
SỐ PHA 1 PHA
ĐIỆN ÁP 380-220 V
TỐC ĐỘ 3600 VÒNG/PHÚT
HỆ THỐNG KHỞI ĐỘNG TAY QUAY- KHỞI ĐỘNG ĐIỆN
Máy phát điện Diesel MF1160 (16KVA)
Thông số kỹ thuật máy phát điện Diesel MF1160: Công nghệ Nhật Bản, lắp ráp tại Việt Nam
| Động cơ | Vikyno công nghệ của Nhật |
| Model | MF1160 |
| Công suất tối đa | 16 KVA |
| Công suất liên tục | 14,5 KVA |
| Số pha | 1 pha |
| Điện áp | 380-220 V |
| Hiệu suất | 100% |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Số cực | 2 |
| Tốc độ | 3600 Vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Tay quay- Khởi động điện |
| Kiểu động cơ | EV2600NB |
| Công suất tối đa | 25/2400 hp/rpm |
| Loại động cơ | 4 kỳ, 1 xylanh, nằm ngang |
| Số xylanh | 1 |
| Dung tích xylanh | 1181 |
| Suất tiêu hao nhiên liệu | 180 g/ML/giờ |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 16 lít |
| Hệ thống làm mát | Két nước |
| Trọng lượng khô | 386 kg |
| Bộ phụ kiện tiêu chuẩn kèm theo | Đồng hồ, vôn kế, cầu chì, hộp nối dây |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 1500 x 720 x 940mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Diesel MF1160 (16KVA)”