Máy phát điện Diesel MF1090 (9KVA)
Động cơ Vikyno công nghệ của Nhật, Đầu phát Mecc Của Ý
Bảo hành: 12 Tháng
Đặc điểm nổi bật của máy phát điện Diesel MF1090 (9KVA)
– Công suất hoạt động cao, dòng điện ổn định , động cơ Vikyno nổi tiếng tại Nhật Bản.
– Hệ thống lắp đặt kỹ thuật tiên tiến hiện đại.
– Ít tiêu hao nhiên liệu.
– Thiết bị chuyên dùng, đảm bảo độ an toàn cao.
Máy phát điện Diesel MF1090 (9KVA)
Thông số kỹ thuật máy phát điện Diesel MF1090 (9KVA) : Công nghệ Nhật Bản, lắp ráp tại Việt Nam
| Động cơ | Vikyno công nghệ của Nhật |
| Model | MF1090 |
| Công suất tối đa | 9 KVA |
| Công suất liên tục | 8.3 KVA |
| Số pha | 1 pha |
| Điện áp | 220 V |
| Hiệu suất | 100% |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Số cực | 2 |
| Tốc độ | 3600 Vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Tay quay- Khởi động điện |
| Kiểu động cơ | RV165-2N |
| Công suất tối đa | 16.5/2400 (ML/vòng/phút) |
| Loại động cơ | 4 kỳ, 1 xylanh, nằm ngang |
| Số xylanh | 1 |
| Dung tích xylanh | 839 |
| Suất tiêu hao nhiên liệu | 185 g/ML/giờ |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 16 lít |
| Hệ thống làm mát | Két nước |
| Trọng lượng khô | 258 kg |
| Bộ phụ kiện tiêu chuẩn kèm theo | Đồng hồ, vôn kế, cầu chì, hộp nối dây |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 1200 x 600 x 730mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Diesel MF1090 (9KVA)”