Máy phát điện Diesel MF1050 (5KVA)
ĐỘNG CƠ CỦA NHẬT, ĐẦU PHÁT MECC CỦA Ý
CÔNG SUẤT TỐI ĐA ( KVA): 5
SỐ PHA: 1 PHA
ĐIỆN ÁP (V): 220
HIỆU SUẤT (%): 100
TẦN SỐ (HZ): 50 – 60
Máy phát điện Diesel MF1050 (5KVA)
Thông số kỹ thuật máy phát điện Diesel MF 1050 (5KVA):
Công nghệ Nhật Bản, lắp ráp tại Việt Nam
Công nghệ Nhật Bản, lắp ráp tại Việt Nam
| Động cơ | Vikyno công nghệ của Nhật |
| Model | MF1050 |
| Công suất tối đa | 5 KVA |
| Số pha | 1 pha |
| Điện áp | 220 V |
| Hiệu suất | 100% |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Số cực | 2 |
| Tốc độ | 3600 Vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Tay quay- Khởi động điện |
| Kiểu ăc quy | NS40-35AH |
| Kiểu động cơ | RV125 – 2N |
| Công suất tối đa | 12.5/2400 ML/vòng/phút |
| Loại động cơ | 4 kỳ, 1 xylanh, nằm ngang |
| Số xylanh | 1 |
| Dung tích xylanh | 624 |
| Suất tiêu hao nhiên liệu | 185 g/ML/giờ |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 10.5 lít |
| Hệ thống làm mát | Két nước |
| Trọng lượng khô | 194 kg |
| Bộ phụ kiện tiêu chuẩn kèm theo | Đồng hồ, vôn kế, cầu chì, hộp nối dây |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 1060 x 550 x 690 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Diesel MF1050 (5KVA)”