Máy phát điện diesel HYUNDAI DHY9KSEm (8-8,8KW)
150,000,000₫
Hãng sản xuất: Hyundai
Model: DHY 9KSEm
Công suất liên tục: 8KW
Công suất tối đa: 8.8KW
Dòng điện: 35 A
Điện thế: 230 V
Máy phát điện diesel HYUNDAI DHY9KSEm (8-8,8KW)
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện Hyundai DHY 9KSEm:
| Hãng sản xuất | Hyundai |
| Model | DHY 9KSEm |
| Công suất liên tục | 8KW |
| Công suất tối đa | 8.8KW |
| Dòng điện | 35 A |
| Điện thế | 230 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Động cơ | Model: DG380 |
| Số xi lanh | 3 |
| Tiêu hao nhiên liệu (50%/100% CS) | 1.8/3.5 L/h |
| Đầu phát | Model: 164C |
| Công suất liên tục | 9 KVA |
| Bình nhiên liệu | 70 lít |
| Trọng lượng | 460 kg |
| Kích thước | 1500 x 760 x 1050 mm |
| Vỏ | Chống ồn đồng bộ |
| Công nghệ | Hàn – Trung |
| Phụ kiện chọn thêm | Tủ Hyundai ATS125/100m |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện diesel HYUNDAI DHY9KSEm (8-8,8KW)”