Máy phát điện diesel HYUNDAI DHY11KSEm
160,000,000₫
| Hãng sản xuất | Hyundai |
| Model | DHY 11KSEm |
| Công suất liên tục | 10KW |
| Công suất tối đa | 11KW |
| Dòng điện | 43 A |
| Điện thế | 230 V |
Máy phát điện diesel HYUNDAI DHY11KSEm
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện Hyundai DHY 11KSEm:
| Hãng sản xuất | Hyundai |
| Model | DHY 11KSEm |
| Công suất liên tục | 10KW |
| Công suất tối đa | 11KW |
| Dòng điện | 43 A |
| Điện thế | 230 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Động cơ | Model: DG480 |
| Số xi lanh | 4 |
| Tiêu hao nhiên liệu (50%/100% CS) | 2.2/4.4 L/h |
| Đầu phát | Model: 164D |
| Công suất liên tục | 10.8 KVA |
| Bình nhiên liệu | 77 lít |
| Trọng lượng | 640 kg |
| Kích thước | 1950 x 900 x 1170 mm |
| Vỏ | Chống ồn đồng bộ |
| Công nghệ | Hàn – Trung |
| Phụ kiện chọn thêm | Tủ Hyundai ATS125/100m |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện diesel HYUNDAI DHY11KSEm”