Máy phát điện diesel 3 pha Hyudai DHY 11KSE
166,000,000₫
MÁY PHÁT ĐIỆN DIESEL 3 PHA HYUDAI DHY 11KSE
HYUDAI DHY 11KSE (10-11KVA)
MÁY PHÁT ĐIỆN CHẠY DẦU DIESEL 1500 VÒNG/PHÚT – 3PHA.
GỒM BẢNG ĐIỀU KHIỂN
MÁY PHÁT ĐIỆN CHẠY DẦU DIESEL 1500 VÒNG/PHÚT – 3PHA.
GỒM BẢNG ĐIỀU KHIỂN
Máy phát điện diesel 3 pha Hyudai DHY 11KSE
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện Hyundai DHY 11KSE:
| Hãng sản xuất | Hyundai |
| Model | 11KSE |
| Công suất liên tục | 10 KVA |
| Công suất dự phòng | 11 KVA |
| Tần số | 50Hz |
| Điện thế | 230/380 V |
| Dòng điện | 14.4 A |
| Cổng kết nối ATS | Có |
| Ắc quy | 30Ah |
| Bình nhiên liệu | 42 L |
| Dung tích nước làm mát | 5.8 L |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% CS) | 3.5 L/h |
| Thời gian chạy liên tục (100%) | 12h |
| Độ ồn cách 7m | 62 dBA |
| Trọng lượng toàn bộ | 480 kg |
| Kích thước L×W×H | 1500 x 760 x 1090 mm |
| ĐỘNG CƠ | |
| Model | Hyundai HY380 |
| Công suất duy trì | 11 KW/1500tr/mn |
| Tốc độ quay | 1.500 V/Ph |
| Điều chỉnh tốc độ | Cơ học |
| Số xi lanh | 3 |
| Dung tích xilanh | 1360 CC |
| Hành trình pitong | 80 x 90 |
| Tỉ số nén | 18:1 |
| Khởi động | Đề điện |
| Dung tích dầu bôi trơn | 3.5 L |
| ĐẦU PHÁT | |
| Model | 164B |
| Loại | Không chổi than |
| Công suất liên tục | 11KVA |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP 23 |
| Điều chỉnh điện áp | Tự động AVR |
| HỆ THỐNG CẢNH BÁO | |
| Bảng điều khiển | ComAp Model: MRS 10 |
| Báo cường độ dòng điện | Có |
| Báo tần số | Có |
| Báo điện áp các pha cả điện áp pha trung lập | Có |
| Báo hệ số công suất | Có |
| Tự động điều chỉnh mức nhiên liệu | Có |
| Báo áp suất dầu bôi trơn | Có |
| Báo nhiệt độ nước làm mát cao | Có |
| Báo điện áp pin | Có |
| Báo tốc độ vòng quay động cơ | Có |
| Đếm số giờ chạy của động cơ | Có |
| CHỨC NĂNG GIÁM SÁT | |
| Giám sát Rơle đầu ra | Có |
| Điều chỉnh độ sáng màn LCD | Có |
| PIN password | Có |
| Chức năng đa ngôn ngữ | Có |
| Chức năng cảnh báo và tự động tắt máy | Có |
| Báo điện áp cao/thấp | Có |
| Báo tần số áp cao/thấp | Có |
| Tốc độ quay động cơ cao/thấp | Có |
| Áp suất dầu thấp | Có |
| Nhiệt độ động cơ cao | Có |
| Điện áp acquy cao/thấp | Có |
| Cường độ dòng điện cao | Có |
| Điều chỉnh thời gian khởi động | Có |
| Vỏ chống ồn | Vỏ chống ồn Hyundai đồng bộ |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện diesel 3 pha Hyudai DHY 11KSE”