Máy phát điện Denyo TLG-18LSY
CÔNG SUẤT: 15KVA
TẦN SỐ: 50HZ
ĐIỆN ÁP: 380V
ĐẦU PHÁT: DENYO
TỐC ĐỘ KHÔNG TẢI: 3000RPM
Máy phát điện Denyo TLG-18LSY
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DENYO TLG-18LSY
| Hãng sản xuất | DENYO |
| Model | TLG-18LSY |
| Công suất | 15KVA |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp | 380V |
| Đầu phát | Denyo |
| Động cơ | Yanmar |
| Model động cơ | 3-3TNV76-F |
| Tốc độ không tải | 3000rpm |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Dung tích bình nhiên liệu | 51L |
| Mức tiêu hao nhiên liệu 75% tải | 3.8 lít/giờ |
| Độ ồn cách 7m | 67dB(A) |
| Chống ồn | Có vỏ chống ồn chính hãng |
| Kích thước ( Dài x Rộng x Cao ) | 1400 x 690 x 930mm |
| Trọng lượng | 440kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Denyo TLG-18LSY”