Máy phát điện Denyo TLG-15LSX(ESX)
200,000,000₫
CÔNG SUẤT ĐỊNH MỨC: 13KVA
ĐIỀU CHỈNH ĐIỆN ÁP: AVR
TỐC ĐỘ QUAY: 3000/3600 VÒNG/PHÚT
KIỂU ĐỘNG CƠ: ĐỘNG CƠ DIESEL 4 THÌ, LÀM MÁT BẰNG NƯỚC
Máy phát điện Denyo TLG-15LSX(ESX) động cơ YANMAR
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DENYO TLG-15LSX(ESX)
| Hãng sản xuất | Denyo |
| Model | TLG-15LSX(ESX) |
| Công suất định mức | 13/15KVA |
| Điện áp | 220/240V |
| Tần số | 50/60Hz |
| Tốc độ quay | 3000/3600 vòng/phút |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Số pha | 1 pha – 2 dây |
| Điều chỉnh điện áp | AVR |
| Động cơ | YANMAR |
| Model động cơ | 3TNV76-F |
| Kiểu động cơ | Động cơ diesel 4 thì, làm mát bằng nước |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Số xilanh | 3 |
| Dung tích xilanh | 1.115 Lít |
| Công suất | 15.8/18.9 Kw |
| Khởi động | Đề điện |
| Dung tích nhiên liệu | 51 lít |
| Tiêu hao nhiên liệu | 3.9/4.9 Lít/h |
| Độ ồn cách 7m | 67/69dB(A) |
| Kích thước ( Dài x Rộng x Cao ) | 1400 x 690 x 930mm |
| Trọng lượng | 440kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Chống ồn | Có vỏ chống ồn chính hãng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Denyo TLG-15LSX(ESX)”