Máy phát điện Denyo TLG-13LSY
CÔNG SUẤT ĐỊNH MỨC: 10.5KVA
ĐIỀU CHỈNH ĐIỆN ÁP: AVR
TỐC ĐỘ QUAY: 3000VÒNG/PHÚT
KIỂU ĐỘNG CƠ: ĐỘNG CƠ DIESEL 4 THÌ, LÀM MÁT BẰNG NƯỚC
Máy phát điện Denyo TLG-13LSY
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DENYO TLG-13LSY
| Hãng sản xuất | Denyo |
| Model | TLG-13LSY |
| Công suất định mức | 10.5KVA |
| Điện áp | 380V |
| Tần số | 50Hz |
| Tốc độ quay | 3000rpm |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Số pha | 1 pha |
| Điều chỉnh điện áp | AVR |
| Động cơ | YANMAR |
| Model động cơ | 3TNV70-F |
| Kiểu động cơ | Động cơ diesel 4 thì, làm mát bằng nước |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Số xilanh | 3 |
| Khởi động | Đề điện |
| Dung tích nhiên liệu | 51 lít |
| Tiêu hao nhiên liệu | 2.8 Lít/h |
| Độ ồn cách 7m | 53dB(A) |
| Kích thước ( Dài x Rộng x Cao ) | 1400 x 690 x 930mm |
| Trọng lượng | 406kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Chống ồn | Có vỏ chống ồn chính hãng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Denyo TLG-13LSY”