Máy phát điện Denyo DCA-400ESK
CÔNG SUẤT LÊN TỤC: 350KVA
CÔNG SUẤT DỰ PHÒNG: 385KVA
SỐ PHA: 3 PHA 4 DÂY
HỆ SỐ CÔNG SUẤT: 0.8
KIỂU: MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỒNG BỘ 3 PHA, KHÔNG CHỔI THAN, TỰ KÍCH TỪ
ĐIỀU CHỈNH ĐIỆN ÁP: ĐIỀU CHỈNH ĐIỆN ÁP CHO PHÉP +-1.0% BẰNG MẠCH AVR
Máy phát điện Denyo DCA-400ESK
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DENYO DCA-400ESK
| Hãng sản xuất | Denyo |
| Model | DCA-400ESK |
| Điện áp | 220/380V |
| Tần số | 50Hz |
| Công suất lên tục | 350KVA |
| Công suất dự phòng | 385KVA |
| Số pha | 3 pha 4 dây |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Kiểu | Máy phát điện đồng bộ 3 pha, không chổi than, tự kích từ |
| Điều chỉnh điện áp | Điều chỉnh điện áp cho phép +-1.0% bằng mạch AVR |
| Động cơ | Komatsu |
| Model động cơ | SA6D140E-A |
| Dung tích bình chứa | 490 lít |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ bằng điện |
| Độ ồn cách 7m | 65 – 67dB(A) |
| Kích thước ( D x R x C) | 4200 x 1400 x 2100 mm |
| Trọng lượng | 5470kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Denyo DCA-400ESK”