Máy phát điện DENYO DCA-25USI2
325,000,000₫
VỎ SIÊU CHỐNG ỒN
ĐIỆN ÁP: 220/380V
TẦN SỐ: 50HZ – 60HZ
CÔNG SUẤT: 20KVA
CÔNG SUẤT: 22KVA
TỐC ĐỘ: 1500 VÒNG/PHÚT
SỐ PHA: 3 PHA
HỆ SỐ CÔNG SUẤT: 0.8
Máy phát điện DENYO DCA-25USI2 (động cơ ISUZU)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DENYO DCA-25USI2
| Hãng sản xuất | Denyo |
| Model | DCA-25USI2 |
| Điện áp | 220/380V |
| Tần số | 50Hz – 60Hz |
| Công suất | 20KVA |
| Công suất | 22KVA |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
| Số pha | 3 pha |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Động cơ | ISUZU |
| Model động cơ | AA-4LE2 |
| Dung tích bình chứa | 92 lít |
| Hệ thống kích từ | Tự kích từ |
| Hệ thống chuyển động | Kết nối với AVR |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ bằng điện |
| Kích thước | 1400 x 790 x 1350 mm |
| Trọng lượng | 773kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện DENYO DCA-25USI2”