Máy phát điện Denyo DCA-25ESI
240,000,000₫
TẦN SỐ 50/60HZ
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC 20KVA
CÔNG SUẤT DỰ PHÒNG 22KVA
SỐ PHA 3 PHA – 4 DÂY
HỆ SỐ CÔNG SUẤT 0.8
KIỂU KHÔNG CHỔI THAN,
ĐIỀU KHIỂN ĐIỆN ÁP TỰ ĐỘNG
Máy phát điện Denyo DCA-25ESI (động cơ ISUZU)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DENYO DCA-25ESI
| Hãng sản xuất | Denyo |
| Model | DCA-25ESI |
| Điện áp | 220/380V |
| Tần số | 50/60Hz |
| Công suất liên tục | 20KVA |
| Công suất dự phòng | 22KVA |
| Số pha | 3 pha – 4 dây |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Kiểu | Không chổi than, điếu khiển điện áp tự động |
| Động cơ | ISUZU |
| Model động cơ | AA-4LE2 |
| Tốc độ quay | 1500 vòng/phút |
| Dung tích bình nhiên liệu | 70 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu 75%tải | 3.3/4.2 L/h |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ |
| Độ ồn | 59dB(A) |
| Kích thước (D x R x C) | 1540 x 680 x 900 mm |
| Trọng lượng | 562kg |
| Sản xuất | Nhật Bản |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Denyo DCA-25ESI”