Máy phát điện Denyo DCA-20LSK
TẦN SỐ: 50HZ
ĐIỆN ÁP: 380V
SỐ PHA: 3 PHA
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 17KVA
CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 18.7KVA
HỆ SỐ CÔNG SUẤT: 0.8
KIỂU: KHÔNG CHỔI THAN,TỪ TRƯỜNG QUAY TỰ KÍCH TỪ,4 CỰC
Máy phát điện Denyo DCA-20LSK
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DENYO DCA-20LSK
| Hãng sản xuất | DENYO |
| Model | DCA-20LSK |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp | 380V |
| Số pha | 3 pha |
| Công suất liên tục | 17KVA |
| Công suất tối đa | 18.7KVA |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Cấp cách điện | F |
| Kiểu | Không chổi than,từ trường quay tự kích từ,4 cực |
| Động cơ | Kubota |
| Model động cơ | V2203-KB |
| Công suất động cơ | 15.8Kw |
| Kiểu động cơ | Động cơ Diesel 4 kỳ,làm mát bằng nước |
| Dung tích xi lanh | 4cc |
| Tốc độ không tải | 1500rpm |
| Hệ thống khởi động | Đề điện |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Dung tích bình nhiên liệu | 62 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu 75% tải | 3.6 lít/giờ |
| Dung tích dầu bôi trơn | 7.6 lít |
| Dung tích nước làm mát | 7.9 lít |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | AVR |
| Độ ồn cách 7m | 61dB(A) |
| Kích thước ( Dài x Rộng x Cao ) | 1540 x 650 x 900mm |
| Trọng lượng | 580kg |
| Chống ồn | Có vỏ chống ồn chính hãng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Denyo DCA-20LSK”