Máy phát điện Denyo DCA-15LSX (ESX) (Kubota)
235,000,000₫
CÔNG SUẤT ĐỊNH MỨC: 13KVA
CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 14.3KVA
ĐIỀU CHỈNH ĐIỆN ÁP: AVR
TỐC ĐỘ QUAY: 1500RPM
KIỂU ĐỘNG CƠ: ĐỘNG CƠ DIESEL 4 THÌ, LÀM MÁT BẰNG NƯỚC
Máy phát điện Denyo DCA-15LSX (ESX) (Kubota)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DENYO DCA-15LSX (ESX)
| Hãng sản xuất | Denyo |
| Model | DCA-15LSX (ESX) |
| Công suất định mức | 13KVA |
| Công suất tối đa | 14.3KVA |
| Điện áp | 220V |
| Tần số | 50Hz |
| Tốc độ quay | 1500rpm |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Điều chỉnh điện áp | AVR |
| Động cơ | Kubota |
| Model động cơ | D2203-K3A |
| Kiểu động cơ | Động cơ Diesel 4 thì, làm mát bằng nước |
| Dung tích xilanh | 4cc |
| Công suất tối đa | 17Kw |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Khởi động | Đề điện |
| Dung tích nhiên liệu | 62 lít |
| Tiêu hao nhiên liệu tại 75% tải | 3.4 lít/h |
| Dung tích dầu bôi trơn (nhớt) | 7.6 lít |
| Dung tích nước làm mát | 7.9 lít |
| Độ ồn | 61dB(A) |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 1540 x 650 x 900mm |
| Trọng lượng | 580kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Denyo DCA-15LSX (ESX) (Kubota)”