Máy phát điện Denyo DCA-13LSK
TẦN SỐ: 50HZ
ĐIỆN ÁP: 380V
SỐ PHA: 3 PHA
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 10.5KVA
CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 11KVA
HỆ SỐ CÔNG SUẤT: 0.8
Máy phát điện Denyo DCA-13LSK
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DENYO DCA-13LSK
| Hãng sản xuất | DENYO |
| Model | DCA-13LSK |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp | 380V |
| Số pha | 3 pha |
| Công suất liên tục | 10.5KVA |
| Công suất tối đa | 11KVA |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Cấp cách điện | F |
| Kiểu | Không chổi than,từ trường quay tự kích từ,4 cực |
| Động cơ | Kubota |
| Model động cơ | D1403-KA |
| Công suất động cơ | 10.2Kw |
| Kiểu động cơ | Động cơ Diesel 4 kỳ,làm mát bằng nước |
| Dung tích xi lanh | 3cc |
| Tốc độ không tải | 1500rpm |
| Hệ thống khởi động | Đề điện |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Dung tích bình nhiên liệu | 62 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu 75% tải | 2.4 lít/giờ |
| Dung tích dầu bôi trơn | 5.6 lít |
| Dung tích nước làm mát | 6.4 lít |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | AVR |
| Độ ồn | 58dB(A) |
| Kích thước ( Dài x Rộng x Cao ) | 1390 x 650 x 900mm |
| Trọng lượng | 503kg |
| Chống ồn | Có vỏ chống ồn chính hãng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Denyo DCA-13LSK”