Máy phát điện Denyo DCA-10LSX (Kubota)
205,000,000₫
CÔNG SUẤT ĐỊNH MỨC: 8/10KVA
ĐIỀU CHỈNH ĐIỆN ÁP: AVR
SỐ PHA: 1 PHA – 2 DÂY
TỐC ĐỘ QUAY: 1500/1800 VÒNG/PHÚT
KIỂU MÁY PHÁT: KÍCH TỪ QUAY KHÔNG CHỔI THAN KẾT HỢP VỚI AVR
Máy phát điện Denyo DCA-10LSX (Kubota)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DENYO DCA-10LSX
| Hãng sản xuất | Denyo |
| Model | DCA-10LSX |
| Công suất định mức | 8/10KVA |
| Điện áp | 220V – 240V |
| Tần số | 50/60Hz |
| Tốc độ quay | 1500/1800 vòng/phút |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Điều chỉnh điện áp | AVR |
| Số pha | 1 pha – 2 dây |
| Kiểu máy phát | Kích từ quay không chổi than kết hợp với AVR |
| Số cực | 4 cực |
| Động cơ | Kubota |
| Model động cơ | D1403-KA |
| Số xilanh | 3 xilanh |
| Dung tích xilanh | 1.393L |
| Công suất | 10.2/12.4Kw |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Dung tích nhiên liệu | 62 lít |
| Tiêu hao nhiên liệu tại 75% tải | 2.3/2.9 lít/h |
| Độ ồn | 65dB(A) |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 1390 x 650 x 900mm |
| Trọng lượng | 503kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Denyo DCA-10LSX (Kubota)”