Máy phát điện DENYO DCA-100USI (động cơ ISUZU)
660,000,000₫
VỎ SIÊU CHỐNG ỒN
TẦN SỐ: 50HZ – 60HZ
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 80KVA
CÔNG SUẤT DỰ PHÒNG: 88KVA
HỆ SỐ CÔNG SUẤT: 0.8
CÔNG SUẤT ĐỘNG CƠ: 21.5KW
TỐC ĐỘ: 1500 VÒNG/PHÚT
Máy phát điện DENYO DCA-100USI (động cơ ISUZU)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN DENYO DCA-100USI
| Hãng sản xuất | Denyo |
| Model | DCA-100USI |
| Điện áp | 380V |
| Tần số | 50Hz – 60Hz |
| Công suất liên tục | 80KVA |
| Công suất dự phòng | 88KVA |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Động cơ | Isuzu |
| Model động cơ | DD-6BG1T |
| Công suất động cơ | |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ |
| Cấp bảo vệ | IP 23 |
| Kích thước | 2650 x 1100 x 1500mm |
| Trọng lượng | 1940kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện DENYO DCA-100USI (động cơ ISUZU)”