Máy phát điện đầu nổ Diesel 7,5KW
18,000,000₫
– Công suất tối đa: 7,5 KW
– Số pha: 3 pha – 1 pha
– Hiệu suất: 100%
– Tần số: 50-60 Hz
– Số cực: 2
– Tốc độ: 3600 Vòng/phút
– Công suất 7,5KW, dòng điện ổn định phù hợp dùng trong hộ gia đình khi mất điện
– Hệ thống lắp đặt kỹ thuật tiên tiến hiện đại.
– Ít tiêu hao nhiên liệu.
Máy phát điện đầu nổ Diesel 7,5KW
Thông số kỹ thuật máy phát điện đầu nổ Diesel 7,5KW
| Công suất tối đa | 7,5 KW |
| Số pha | 3 pha – 1 pha |
| Hiệu suất | 100% |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Số cực | 2 |
| Tốc độ | 3600 Vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Tay quay |
| Kiểu động cơ | 15HP |
| Công suất tối đa | 25/2400 hp/rpm |
| Loại động cơ | 4 kỳ, 1 xylanh, nằm ngang |
| Số xylanh | 1 |
| Dung tích xylanh | 1181 |
| Suất tiêu hao nhiên liệu | 246,2 g/ML/giờ |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 16 lít |
| Hệ thống làm mát | Két nước |
| Trọng lượng khô | 320 kg |
| Bộ phụ kiện tiêu chuẩn kèm theo | Đồng hồ, vôn kế, cầu chì, hộp nối dây |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 1200 x 620 x 900 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện đầu nổ Diesel 7,5KW”