Máy phát điện Daishin SGB7001HSa (Honda)
46,000,000₫
‘- Loại động cơ: Honda GX390
– Điện áp đầu ra: 230V, 50Hz , 21A
– Công suất: 5,5 kW
– Nhiên liệu: Xăng
– Bồn chứa nhiên liệu công suất: 25 lít.
– Rotation tốc độ: 3000 rpm.
– Động cơ làm mát: Không khí
– Làm mát của các máy phát điện: Không khí
Máy phát điện Daishin SGB7001HSa (Honda)
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Daishin SGB7001HSa
| Model | SGB7001HSa |
| Hãng sản xuất | Daishin |
| Động cơ | Honda GX390 |
| Xuất xứ | Nhật bản |
| Tần số(Hz) | 50Hz / 60Hz |
| Số pha | 1 Pha |
| Công suất | 5,5 kW |
| Động cơ làm mát | Không khí |
| Mức tiêu hao nhiên liệul / h | 2,4 l / h |
| Stepenb bảo vệ | IP23 |
| Loại máy phát điện | Đồng thời |
| Tiếng ồn | 72 dB (A) |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ |
| Thời gian làm việc liên tục với 75% tải | 10,4 h |
| Bồn chứa nhiên liệu công suất | 25 lít |
| Nhiên liệu | Chạy xăng |
| Rotation tốc độ | 3000 rpm |
| Trọng lượng (kg) | 82 kg |
| Kích thước (mm) (L x W x H) | 685х534х509mm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Daishin SGB7001HSa (Honda)”