Máy phát điện Daishin SGB7001HA (Honda)
42,000,000₫
‘- Hãng sản xuất: Daishin
– Động cơ: Honda
– Công suất (KVA): 7.15
– Tần số(Hz) 50Hz / 60Hz
– Số pha: 1 Pha
– Nhiên liệu: Xăng
– Hệ thống khởi động : Bằng tay
– Kích thước (mm): 692x540x515
– Trọng lượng (kg): 85
Máy phát điện Daishin SGB7001HA (Honda)
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Daishin SGB7001HA
| Model | SGB7001HA |
| Hãng sản xuất | Daishin |
| Động cơ | Honda GX390 |
| Xuất xứ | Nhật bản |
| Tần số(Hz) | 50Hz / 60Hz |
| Số pha | 1 Pha |
| Công suất | 5,5 kW |
| Động cơ làm mát | Không khí |
| Điện áp đầu ra | 230V, 50Hz , 21A |
| Mức tiêu hao nhiên liệul / h | 2,4 l / h |
| Loại máy phát điện | Đồng thời |
| Tiếng ồn | 72 dB (A) |
| Hệ thống khởi động | Bằng tay không đề |
| Thời gian làm việc liên tục với 75% tải | 10,4 h |
| Bồn chứa nhiên liệu công suất | 25 lít |
| Nhiên liệu | Chạy xăng |
| Rotation tốc độ | 3000 rpm |
| Trọng lượng (kg) | 82 kg |
| Kích thước (mm) (L x W x H) | 685х534х509mm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Daishin SGB7001HA (Honda)”