Máy phát điện Daishin SGB6001HSa (Honda)
36,000,000₫
‘- Loại động cơ: Honda GX340
– Điện áp đầu ra: 230, 50Hz, 16,5A
– Công suất: 4,8 kW
– Nhiên liệu: Xăng
– Bồn chứa nhiên liệu công suất: 25 lít.
– Rotation tốc độ: 3000 rpm.
– Động cơ làm mát: Không khí
– Làm mát của các máy phát điện: Không khí
Máy phát điện Daishin SGB6001HSa (Honda)
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Daishin SGB6001HSa
| Model | SGB6001HSa |
| Hãng sản xuất | Daishin |
| Động cơ | Honda GX340 |
| Xuất xứ | Nhật bản |
| Công suất | 4,8 kW |
| Bồn chứa nhiên liệu công suất | 25 lít |
| Rotation tốc độ | 3000 rpm |
| Động cơ làm mát | Không khí |
| Thời gian chạy liên tục với 75% tải | 11,52 h |
| Điện áp đầu ra | 230V, 50Hz, 16,5A |
| Mức tiêu hao nhiên liệul / h | 2,17 Lít / h |
| Loại máy phát điện | Đồng thời |
| Tiếng ồn | 70 dB (A) |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ |
| Nhiên liệu | Chạy xăng |
| Trọng lượng (kg) | 78,2 kg |
| Kích thước (mm) (L x W x H) | 685x534x509mm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Daishin SGB6001HSa (Honda)”