Máy phát điện Daishin SGB6001HA (Honda)
33,000,000₫
‘- Tốc độ(vòng/phút) : 3600
– Số pha: 1 Pha
– Điện áp: 230V
– Hệ số công suất : 1
– Hệ thống kích từ: Tự động
– Hệ thống truyền động : Kết nối với AVR
– Nhiên liệu: Xăng
– Hệ thống khởi động : Bằng tay
Máy phát điện Daishin SGB6001HA (Honda)
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Daishin SGB6001HA
| Model | SGB6001HA |
| Hãng sản xuất | Daishin |
| Động cơ | Honda |
| Xuất xứ | Nhật bản |
| Công suất | 8 KVA |
| Đầu phát | SAWAFUJI |
| Tần số | 50Hz |
| Tốc độ(vòng/phút) | 3600 |
| Số pha | 1 pha |
| Điện áp | 230V |
| Hệ số công suất | 1 |
| Hệ thống kích từ | Tự động |
| Hệ thống truyền động | Kết nối với AVR |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ bằng điện |
| Nhiên liệu | Chạy xăng |
| Trọng lượng (kg) | 78,2 kg |
| Kích thước (mm) (L x W x H) | 685x534x509mm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Daishin SGB6001HA (Honda)”