Máy phát điện Daishin SGB4001HA (Honda)
30,000,000₫
‘- Điện áp đầu ra: 230, 50Hz, 16A
– Công suất: 3,6 kW
– Nhiên liệu: Xăng
– Bồn chứa nhiên liệu công suất : 25 lít.
– Rotation tốc độ : 3000 rpm.
– Động cơ làm mát : Không khí
– Thời gian chạy liên tụcvới 75% tải 14,71 h.
– Mức tiêu hao nhiên liệul / h 1,7 l / h
– Loại máy phát điện : Đồng thời
Máy phát điện Daishin SGB4001HA (Honda)
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Daishin SGB4001HA
| Model | SGB4001HA |
| Hãng sản xuất | Daishin |
| Kiểu động cơ | Honda GX240 |
| Xuất xứ | Nhật bản |
| Công suất | 3,6 kW |
| Động cơ làm mát | Không khí |
| Bồn chứa nhiên liệu công suất | 25 lít |
| Điện áp đầu ra | 230V, 50Hz, 16A |
| Rotation tốc độ | 3000 rpm |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 1,71 Lít/ giờ |
| Số lượng các giai đoạn | 11 |
| Loại máy phát điện | Đồng thời |
| Hệ thống khởi động | Bằng tay |
| Tiếng ồn | 70 dB (A) |
| Nhiên liệu | Chạy xăng |
| Trọng lượng (kg) | 69,5 kg |
| Kích thước (mm) (L x W x H) | 685х534х509mm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Daishin SGB4001HA (Honda)”