Máy phát điện Daishin SGB3001HA ((Honda)
18,000,000₫
‘- Động cơ Honda: GX 160, 163 Cm3
– Công suất: 2.2 kVA
– Công suất trung bình: 2.0 kVA
– Công suất cực đại: 4.4Kw/ 4000rpm
– Điện thế ra: ~220V. 50Hz, 12V – 8,3 A
– Dung tích bình xăng: 16 Lít
– Thời gian chạy liên tục: 14,1 giờ
– Mức tiêu hao nhiên liệu: 1.1 Lít/ giờ
Máy phát điện Daishin SGB3001HA ((Honda)
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Daishin SGB3001HA
| Model | SGA3001HA |
| Hãng sản xuất | Daishin |
| Kiểu động cơ | Honda: GX 160, 163 Cm3 |
| Xuất xứ | Nhật bản |
| Công suất | 2.2 kVA |
| Công suất cực đại (KVA) | 4.4Kw/ 4000rpm |
| Công suất trung bình | 2.0 kVA |
| Điện thế ra | ~220V. 50Hz, 12V – 8,3 A |
| Động cơ | Động cơ chạy xăng, sử dụng động cơ 1 xi lanh 4 kỳ |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 1.1 Lít/ giờ |
| Thời gian chạy liên tục | 14,1 giờ |
| Hệ thống khởi động | Bằng tay |
| Bình xăng (L) | 16 |
| Nhớt (L) | 0.6 |
| Nhiên liệu | Chạy xăng |
| Trọng lượng (kg) | 45,8 Kg |
| Kích thước (mm) (L x W x H) | 595 x 414 x 495 mm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Daishin SGB3001HA ((Honda)”