Máy phát điện Daishin SGA3001HA (Honda)
16,500,000₫
– Xuất xứ:Nhật bản
– Công suất liên tục (KVA): 2KVA – 2,2 KVA/50Hz
– Công suất cực đại (KVA) : 2,4KVA – 2,8KVA/60Hz
– Thời gian hoạt động (h) : 14h – 50Hz
– Hệ thống truyền động : Có
– Động cơ: Honda
– Hệ thống khởi động : Giật nổ
– Bình xăng (L):16
Máy phát điện Daishin SGA3001HA (Honda)
Thông số kỹ kỹ thuật của máy phát điện Daishin SGA3001HA
| Model | SGA3001HA |
| Hãng sản xuất | Daishin |
| Động cơ | Honda |
| Xuất xứ | Nhật bản |
| Công suất liên tục (KVA) | 2KVA – 2,2 KVA/50Hz |
| Công suất cực đại (KVA) | 2,4KVA – 2,8KVA/60Hz |
| Thời gian hoạt động (h) | 14h – 50Hz |
| Hệ thống truyền động | Có |
| Hệ thống khởi động | Giật nổ |
| Bình xăng (L) | 16 |
| Nhớt (L) | 0.6 |
| Nhiên liệu | Chạy xăng |
| Trọng lượng (kg) | 46 |
| Kích thước (mm) (L x W x H) | 601x420x501 |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Daishin SGA3001HA (Honda)”