Máy phát điện chống ồn GSMoon XYG1200i
– TẦN SỐ: 50HZ
– CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 1200W (1.6HP)
– CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 1000W (1.3HP)
– ĐIỆN ÁP RA AC: 220V
– ĐIỆN ÁP RA DC: 12V/4A
– KIỂU ĐỘNG CƠ: FORCED AIR-COOLED, 4-STORKE,OHV
– DUNG TÍCH THÙNG NHIÊN LIỆU: 3L
– SỐ GIỜ VẬN HÀNH LIÊN TỤC 4.8H(100% LOAD)
– SỐ GIỜ VẬN HÀNH LIÊN TỤC 4.8H(100% LOAD)
Máy phát điện chống ồn GSMoon XYG1200i
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN GSMOON XYG1200I:
| Hãng sản xuất | GSMOON |
| Model | XYG1200i |
| Tần số | 50Hz |
| Công suất tối đa | 1200W (1.6HP) |
| Công suất liên tục | 1000W (1.3HP) |
| Điện áp ra DC | 12V/4A |
| Điện áp ra AC | 220V |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 3Lit |
| Kiểu động cơ | 4 thì, OHV, làm mát bằng không khí |
| Số giờ vận hành liên tục | 4.8h (100% Load) |
| Dung tích nhớt | 0.35L |
| Hệ thống khởi động | Recoil |
| Mức ồn khi vận hành (7m) | ~ 58dBA |
| Phủ nano chống bụi bên ngoài | Có |
| Ổ cắm điện tặng kèm | Có |
| Kích thước | 480 x 255 x 425 mm |
| Trọng lượng cả hộp/ trọng lượng máy | 12.5/14 kg |
| Xuất xứ | Công nghệ Japan. Lắp ráp Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện chống ồn GSMoon XYG1200i”