Máy phát điện BamBoo BmB GS10KVA
37,000,000₫
Model: GS10KVA
Số pha: 1 pha
Công suất liên tục: 9.5kva
Công suất dự phòng: 10kva
Điện áp định mức: 115/230
Dòng điện định mức: 43.4 / 21.7A
Kiểu động cơ: Động cơ Diezen 4 thì, 1 xi lanh , phun nhiên liệu trực tiếp
Máy phát điện BamBoo BmB GS10KVA
Thông số của máy phát điện BamBoo BmB GS10KVA:
| Model | GS10KVA |
| Số pha | 1 pha |
| Công suất liên tục | 9.5kva |
| Công suất dự phòng | 10kva |
| Điện áp định mức | 115/230 |
| Dòng điện định mức | 43.4 / 21.7A |
| Kiểu động cơ | Động cơ Diezen 4 thì, 1 xi lanh , phun nhiên liệu trực tiếp |
| Công suất động cơ | 86 x 72 |
| Tỉ số nén | 23:1 |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng khí cưỡng bức |
| Hệ thống bôi trơn | Bơm dầu kết hợp vung té |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ 12 VDC |
| Nhiên liệu sử dụng | Diezen |
| Dung tích dầu bôi trơn | 1,65 |
| Nguồn nạp acquy | 12V- 36Ah |
| Mức tiêu hao nhiên liệu tối đa | 2.2 l/h |
| Độ ồn tiêu chuẩn máy phát điện | (cách 7m) 68Db (A) |
| Tần số máy phát điện | 50/60 Hz |
| Dung tích bình nhiên liệu | 25l |
| Kích thước | 1390 x 650 x 900 mm |
| Trọng lượng | 200 kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện BamBoo BmB GS10KVA”