Máy phát điện BamBoo BmB 57Euro
270,000,000₫
Model: 57Euro
Công suất liên tục: 69 kva/55 kw
Công suất dự phòng: 71 kva/ 57kw
Kích thước: 2250 x 980 x 1300 mm
Trọng lượng: 930 kg
Máy phát điện BamBoo BmB 57Euro
Thông số của máy phát điện BamBoo BmB 57Euro:
| Model | 57Euro |
| Công suất liên tục | 69 kva/55 kw |
| Công suất dự phòng | 71 kva/ 57kw |
| Kích thước | 2250 x 980 x 1300 mm |
| Trọng lượng | 930 kg |
| Điện thế | 220-380V/50Hz |
| Nhiên liệu | Dầu diezen |
| Khởi động | Đề + ac quy |
| Dung tích bình dầu | 95 lít |
| Vòng tua | 1500v/p |
| Tủ ATS | có |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện BamBoo BmB 57Euro”